kết quả từ 1 tới 4 trên 4

Điểm uy tín:
    14
    Điểm SVC:
    107
    Gởi cảm ơn:
    0
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Chim Yểng 2,5 năm lồng của em

Đây là con yểngautolinker.com autolinking image trâu (nhồngautolinker.com autolinking image) em nuôi được 2,5 năm rồi. Con này nói to và rõ : Ai cháo trai đi ! Ai muối đi, Ai bánh mì nóng đây ...và nhiều từ khác..

Chim yểng 2,5 năm lồng của em

Chim yểng 2,5 năm lồng của em

Đã có 5 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    20
    Điểm SVC:
    118
    Gởi cảm ơn:
    212
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Ðề: Chim Yểng 2,5 năm lồng của em

thằng bạn em có con yểngautolinker.com autolinking image 10 mấy năm rồi.hihi.béo núc ních.nói to.em đi học muộn vì nó đấy.sang kêu thằng bạn mà nó kêu lại.làm em tưởng thằng bạn em chứ.thế là cứ đứng chờ rồi muộn học luôn.bữa nào em vácautolinker.com autolinking image máy chụp các bác ngắm nhá.tại nhà đi suốt nên ko ai dạy nó cả.thấy ai kêu chi là nó học liền àh.

Đã có 3 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    14
    Điểm SVC:
    101
    Gởi cảm ơn:
    123
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Chú yểngautolinker.com autolinking image của bạn xem qua ảnh mình thấy rất đẹp. Nhưng bạn có thể cho mọi người cùng chiêm ngưỡng Clip Chim yểngautolinker.com autolinking image của bạn nói chuyện được không? Mình cũng rất thích các loại chim biết bác chiếc tiếng người. mình vào Google tìm nhưng chỉ có Clip chim yểngautolinker.com autolinking image nói tiếng nước ngoài còn chim yểngautolinker.com autolinking image nói tiếng việt thì chưa được chiêm ngưỡng bao giờ. mình cũng đang nuôi một chú, mời các bạn xem Clip này xem có đúng là chú Yểng nhà mình đang tập nói không nhé. YouTube - talking Chim Yểng tập nói . Cảm ơn đã chia sẻ kinh nghiệm cùng mình.

thay đổi nội dung bởi: Bạch Đề, 05-02-2010 lúc 03:31 AM Lý do: bạn nên post hiển thị clip vào forum!
    Đã có 1 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    14
    Điểm SVC:
    105
    Gởi cảm ơn:
    7
    1 lần trong 1 bài viết
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Trích Nguyên văn bởi haiquanz129 View Post
    Chú yểngautolinker.com autolinking image của bạn xem qua ảnh mình thấy rất đẹp. Nhưng bạn có thể cho mọi người cùng chiêm ngưỡng Clip Chim yểngautolinker.com autolinking image của bạn nói chuyện được không? Mình cũng rất thích các loại chim biết bác chiếc tiếng người. mình vào Google tìm nhưng chỉ có Clip chim Yểng nói tiếng nước ngoài còn chim Yểng nói tiếng việt thì chưa được chiêm ngưỡng bao giờ. mình cũng đang nuôi một chú, mời các bạn xem Clip này xem có đúng là chú Yểng nhà mình đang tập nói không nhé. YouTube - talking Chim Yểng tập nói . Cảm ơn đã chia sẻ kinh nghiệm cùng mình.

chim cưỡng nhà em nè

Thông tin chuyên mục:

Đang có 1 người xem chủ đề này. (0 thành viên và 1 khách)